Æfingatöflur fyrir veturinn 2021-2022

ATH að æfingatímar gætu breyst fyrstu vikurnar í vor 

Fyrsti æfingardagur er 30. ágúst 2021

Upplýsingar um æfingargjöld

 

Unglingaflokkur (árgangar 2001-2003)
Þjálfari: Árni Eggert Harðarson s: 8630778, arnieggert12@gmail.com

Miðvikudagur kl. 20:30-21:45 Ólafssalur B salur

Fimmtudagur kl. 20:30-21:30 Ólafssalur B salur

Föstudagur kl. 19:30-21:00 Ólafssalur A+B salur

Sunnudagur kl. 13:30-15:00 Ólafssalur A+B salur

 

Stúlknaflokkur (árgangar 2003 – 2005)
Þjálfari: Ingvar Þór Guðjónsson s: 8607766, ingvargolf@gmail.com
Aðstoðarþjálfari: Haiden Palmer

Mánudagur kl. 20:20 – 21:30 Ólafssalur B salur

Þriðjudagur kl. 20:30 – 22:00 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 20:00-21:00 Ólafssalur A salur

Laugardagur kl. 13:30 – 15:00 Ólafssalur A salur

 

Drengjaflokkur (árgangar 2004-2005)
Þjálfari: Jóhannes Kristbjörnsson s: 6994971, jak@lmsr.is

Mánudagur kl. 20:20-21.30 Ólafssalur B salur

Fimmtudagur kl. 19:00-20:00 Ólafssalur A salur

Föstudagur kl. 19:30-21:00 Ólafssalur A+B salur

Sunnudagur kl. 13:30-15:00 Ólafssalur A+B salur

 

9.-10. flokkur stúlkna (árgangar 2006-2007)
Þjálfari: Berry Timmermans s: 773-3211, berrytimmermans@hotmail.com

Þriðjudagur kl. 16:00-17:00 Ólafssalur A salur

Miðvikudagur kl. 17:50 – 19:00 Ólafssalur A salur

Föstudagur kl. 17:00 – 18:00 Ólafssalur A salur

Laugardagur kl. 10:00 – 11:00 Ólafssalur A salur

 

9.-10. flokkur drengja (árgangur 2006-2007)
Þjálfari: Davíð Ásgrímsson s: 8970775, dasgrimsson@gmail.com

Mánudagur kl. 19:20 – 20:20 Ólafssalur A+B salur

Þriðjudagur kl. 19:30 – 20:45 Ólafssalur B salur

Fimmtudagur kl. 18:00-19:00 Ólafssalur A+B salur

Sunnudagur kl. 12:00-13:30 Ólafssalur A+B salur

 

8. flokkur stúlkna (árgangar 2008)
Þjálfari: Emil Örn Sigurðarson s: 6699414, emil@haukar.is
Þjálfari: Stefán Þór Borgþórsson s: 6973960, stefan@haukar.is

Mánudagur kl. 17:00-18:00 Víðistaðaskóli

Fimmtudagur kl. 17:00 – 18:00 Ólafssalur B salur

Föstudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur A salur

Laugardagur kl. 11:00 – 12:00 Ólafssalur A salur

 

8. flokkur drengja (árgangur 2007-2008)
Þjálfari: Árni Eggert Harðarson s: 8630778, arnieggert12@gmail.com

Þriðjudagur kl. 18:00 – 19:00 Ólafssalur A salur

Fimmtudagur kl. 17.00-18.00 Hraunvallaskóli

Föstudagar kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur B salur

Sunnudagar kl. 11:00 – 12:00 Ólafssalur A+B salur

 

7. flokkur stúlkna (árgangar 2009)
Þjálfari: Helena Sverrisdóttir s:7786822, sverrisdottir4@gmail.com

Mánudagur kl. 16:00-17:00 Hraunvallaskóli

Þriðjudagur kl. 17:00 – 18:00 Ólafssalur B salur

Fimmtudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 10:00 – 11:00 Ólafssalur A salur

 

7. flokkur drengja (árgangur 2009)
Þjálfari: Árni Eggert Harðarson s: 8630778, arnieggert12@gmail.com

Mánudagar kl. 18:00 – 19:00 Hraunvallaskóli

Þriðjudagur kl. 17.00-18.00 Ólafssalur A salur

Föstudagar kl. 17:00 – 18:00 Ólafssalur B salur

Sunnudagar kl. 11:00 – 12:00 Ólafssalur A+B salur

 

Minnibolti 11 ára stúlkna (árgangar 2010)
Þjálfari: Kristinn Jónasson s: 8671033, kristinn.jonasson@gmail.com
Þjálfari: Brynjar Þór Þorsteinsson s: 8982575, brynjar15@gmail.com

Mánudagur kl. 16.50-17.50 Ólafssalur B salur

Þriðjudagur kl. 17:00-18:00 Hraunvallaskóli

Fimmtudagur 17:00-18:00 Ólafssalur A-salur

Laugardagur 11:00-12:00 Ólafssalur B-salur

 

Minnibolti 11 ára drengja (árgangar 2010)
Þjálfari: Emil Barja s: 659-1253, emilbarja@haukar.is

Mánudagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur A salur

Þriðjudagur kl. 16:00 – 17:00 Hraunvallaskóli

Fimmtudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur A salur

Sunnudagur kl. 10:00 – 11:00 Ólafssalur A+B salur

 

Minnibolti 10 ára stúlkna (árgangar 2011)
Þjálfari: Magdalena Gísladóttir s: 6184828, magdalenagisla8@gmail.com

Þriðjudagur 15:00 – 16:00 Ólafssalur B salur

Miðvikudagur kl. 16:00 – 17:00 Hraunvallaskóli

Föstudagur kl. 16:00 – 17:00 Hraunvallaskóli

 

Minnibolti 10 ára drengja (árgangar 2011)
Þjálfari: Berry Timmermans s: 773-3211, berrytimmermans@hotmail.com

Þriðjudagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur A salur

Fimmtudagur kl. 16:00-17:00 Hraunvallaskóli

Föstudagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur A salur

 

Minnibolti 8-9 ára stúlkna (árgangar 2012-2013)
Þjálfari: Bára Hálfdanardóttir s: 8684780, barafanney@gmail.com

Mánudagur kl. 15.00-16.00 Ólafssalur B salur

Miðvikdagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur A salur

Laugardagur kl. 10:00 – 11:00 Hraunvallaskóli

 

Minnibolti 8-9 ára drengja (árgangar 2012-2013)
Þjálfari: Árni Eggert Harðarson s: 8630778, arnieggert12@gmail.com

Mánudagur kl. 16:50-17:50 Ólafssalur A salur

Þriðjudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur B salur

Fimmtudagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur B salur

 

Byrjendaflokkur stúlkna (árgangar 2014-2015)
Þjálfari: Hlynur Viðar Ívarsson s: 8203173, hlynurivarsson@gmail.com

Mánudagar kl. 16:00-16:50 Ólafssalur A salur

Miðvikudagar kl. 17:00-17:50 Ólafssalur A salur

 

Byrjendaflokkur drengja (árgangar 2014-2015)
Þjálfari: Hlynur Viðar Ívarsson s: 8203173, hlynurivarsson@gmail.com

Mánudagar kl. 16:00-16:50 Ólafssalur B salur

Miðvikudagar kl. 17:00-17:50 Ólafssalur B salur

 

Leikskólahópur drengja og stúlkna (árgangar 2016-2017)
Þjálfari: Lovísa Henningsdóttir s: 8446664, lovisabjort@gmail.com
Þjálfari: Arnar Hólm Kristjánsson s: 8493000, arnar.holm.kristjans@gmail.com

Mánudagur kl. 17:05-17:50 Hraunvallaskóli (Fyrsta æfing 6. september)

 

Special Olympics (árgangar 2006-20015)
Þjálfari: Bára Hálfdanardóttir s: 8684780, barafanney@gmail.com

Laugardagur kl. 11:15-12:30 Hraunvallaskóli (Fyrsta æfing 5. september)

 

Haukar b – Fullorðnir leikmenn kvenna
Þjálfari: Eydís Steingrímsdóttir s: 7764660, eydisst@simnet.is

Fimmtudagur kl. 21:00-22:00

Haukar b – Fullorðnir leikmenn karla
Þjálfari: Stefán Þór Borgþórsson s: 6973960, stefan@haukar.is

Mánudagur kl. 21:30-22:30 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 21:30-22:30 Ólafssalur B salur

 

Íþróttastjóri og yfirþjálfari yngri flokka kkd. Hauka er Emil Barja s: 6591253, emilbarja@haukar.is

Framkvæmdastjóri kkd. Hauka er Stefán Þór Borgþórsson s: 6973960, stefan@haukar.is