Æfingatöflur fyrir veturinn 2020-2021

ATH að æfingatímar gætu breyst fyrstu vikurnar í vor 

Fyrsti æfingardagur er 31. ágúst 2020

Upplýsingar um æfingargjöld

Stúlknaflokkur (árgangar 2002 – 2004)
Þjálfari: Ingvar Þór Guðjónsson s: 8607766, ingvargolf@gmail.com
Aðstoðarþjálfari: Jóhannes Kristjbörnsson

Mánudagur kl. 16:50 – 18:00 Ólafssalur A salur

Þriðjudagur kl. 20:30 – 22:00 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 20:30-21:30 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 12:00 – 13:30 Ólafssalur A salur

 

10. flokkur flokkur (árgangar 2005)
Þjálfari: Jóhannes Kristbjörnsson s: 6994971, jak@lmsr.is

Mánudagur kl. 16:50 – 18:00 Ólafssalur A salur

Þriðjudagur kl. 20:30 – 22:00 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 20:30-21:30 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 12:00 – 13:30 Ólafssalur A salur

 

8. – 9. flokkur flokkur (árgangar 2006-2007)
Þjálfari:

Þriðjudagur kl. 16:00-17:00 Ólafssalur A salur

Fimmtudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur A salur

Föstudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 11:00 – 12:00 Ólafssalur A salur

 

7. flokkur flokkur (árgangar 2008)
Þjálfari: Emil Örn Sigurðarson s: 6699414 emil@haukar.is
Þjálfari: Stefán Þór Borgþórsson s: 6973960 stefan@haukar.is

Mánudagur kl. 17:00-18:00 Víðistaðaskóli

Þriðjudagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur A salur

Fimmtudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 10:00 – 11:00 Ólafssalur A salur

 

Minnibolti 11 ára (árgangar 2009)
Þjálfari: Bára Hálfdanardóttir s: 8684780, barafanney@gmail.com(Hún er í fæðingarorlofi)
Afleysingaþjálfari: Emil Barja s: 659-1253, emilbarja@haukar.is

Mánudagur kl. 17:00-18:00 Hraunvallaskóli

Þriðjudagur kl. 16.00-17.00 Ólafssalur B salur

Miðvikudagur kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur A salur

Laugardagar kl. 11:00 – 12:00 Ólafssalur B

 

Minnibolti 10 ára (árgangar 2010)
Þjálfari:

Mánudagur kl. 17.00-18.00 Ólafssalur B salur

Fimmtudagur kl. 16:00 – 17:00 Hraunvallaskóli

Laugardagur kl. 10:00 – 11:00 Ólafssalur B salur

 

Minnibolti 8-9 ára (árgangar 2011-2012)
Þjálfari: Magdalena Gísladóttir s: 6184828, magdalenagisla8@gmail.com

Mánudagur kl. 16.00-17.00 Hraunvallaskóli

Miðvikdagur kl. 16:00 – 17:00 Hraunvallaskóli

Fimmtudagur kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur B salur

 

Byrjendaflokkur (árgangar 2013-2014)
Þjálfari: Rósa Björk Pétursdóttir s:821-3738, rosabpetursdottir@gmail.com

Mánudagar kl. 16:00-16:50 Ólafssalur A salur

Miðvikudagar kl. 17:00 – 17:50 Hraunvallaskóli

 

Leikskólahópur (árgangar 2015-2016)
Þjálfari: Saga Finnbogadóttir s: 8930217, saga@hress.is

Laugardagur kl. 10:15-11:00 Hraunvallaskóli

 

Special Olympics (árgangar 2014-2007)
Þjálfarar: Thelma Þorbergsdóttir s: 6987429, thelma.thorbergs@gmail.com og Kristinn Jónasson s: 8671033, kristinn.jonasson@gmail.com

Laugardagur kl. 11:10-12:30 Hraunvallaskóli

 

Haukar b – Fullorðnir leikmenn
Þjálfari: Andrea Fanney Harðardóttir s: 8663016, andreafanneyhardar@gmail.com

Fimmtudagur kl. 21:30-22:30 Ólafssalur B salur

 

Íþróttastjóri og yfirþjálfari yngri flokka kkd. Hauka er Emil Barja s: 659-1253, emilbarja@haukar.is

Framkvæmdastjóri kkd. Hauka er Stefán Þór Borgþórsson s: 697-3960, stefan@haukar.is