Fimmtudagurinn 15. júní
Gervigrasið
kl. 19:15 – Mfl. kk Inkasso-deildin Haukar – HK

Föstudagurinn 16. júní
Gervigrasið
kl. 19:15 – Mfl. kvk Pepsí-deildin Haukar – KR

Mánudagurinn 19. júní
Grasið
kl. 16:00 – 4. fl. kk A lið B Haukar – KR  (hægt að spila á gervigrasinu)
kl. 17:30 – 4. fl. kk B lið B Haukar – KR
kl. 19:00 – 4. fl. kk C lið B Haukar – KR

Mánudagurinn 19. júní
Grasið
kl. 16:00 – 4. fl. kk A lið B Haukar – KR  (hægt að spila á gervigrasinu)
kl. 17:30 – 4. fl. kk B lið B Haukar – KR
kl. 19:00 – 4. fl. kk C lið B Haukar – KR

Þriðjudagurinn 20. júní
Grasið
kl. 16:30 – 4. fl. kvk A lið B1 Haukar – RKV
kl. 19:15 – 2. fl. kk A lið B Haukar – Selfoss/Hamar/Ægir/Árborg
kl. 21:00 – 2. fl. kk B lið B Haukar – Selfoss/Hamar/Ægir/Árborg

Miðvikudagurinn 21. júní
Grasið
kl. 16:00 – 5. fl. kk A + C lið B Haukar – Grindavík  (2 leikir)
kl. 16:50 – 5. fl. kk B lið B Haukar – Grindavík+ D lið B Haukar – Haukar 2  (2 leikir)

Fimmtudagurinn 22. júní
Grasið
kl. 14:00 – 18:15 POLLAMÓT C OG D LIÐ – H RIÐILL
kl. 14:00 – C lið H ÍBV 3 – Haukar 2
kl. 14:25 – D lið H ÍBV 3 – Haukar 2
kl. 14:50 – C lið H Haukar 2 – KR 3
kl. 15:15 – D lið H Haukar 2 – KR 3
kl. 16:30 – C lið H Haukar 2 – Grótta 2
kl. 16:55 – D lið H Haukar 2 – Grótta 2
kl. 17:20 – C lið H Valur 3 – Haukar 2
kl. 17:45 – D lið H Valur 3 – Haukar 2

Laugardagurinn 24. júní
Gervigrasið
kl. 13:00 – 4. deild kk ÍH – KFS
kl. 15:00 – 2. fl. kk A lið B Haukar – Þór
kl. 17:00 – 2. fl. kk B lið B Haukar – KA/Dalvík/Reynir/Magni 2

Mánudagurinn 26. júní
Grasið
kl. 16:00 – 4. fl. kk A lið B Haukar – Valur  (hægt að spila á gervigrasinu)
kl. 17:30 – 4. fl. kk B lið B Haukar – Valur
kl. 19:00 – 4. fl. kk C lið B Haukar -Valur

Þriðjudagurinn 27. júní
Grasið
kl. 14:30 – 5. fl. kk D lið B Haukar 2 – ÍBV
kl. 16:00 -5. fl. kk A + C lið B Haukar – Stjarnan 2   (2 leikir)
kl. 16:50 – 5. fl. kk B + D lið B Haukar – Stjarnan 2   (2 leikir)
kl. 17:00 – 5. fl. kvk B lið B Haukar – Skallagrímur

Miðvikudagurinn 28. júní
Gervigrasið
kl. 16:00 – 4. fl. kk B lið C Haukar 2 – Víkingur R 2
kl. 20:00 – 3. fl. kk C2 Haukar – Tindastóll/Hvöt/Kormákur

Föstudagurinn 30. júní
Grasið
kl. 17:00 – 5. fl. kk D lið B Haukar 2 – Afturelding
kl. 18:00 -4. fl. kk B lið C Haukar 2 – Breiðablik 5

Laugardagurinn 1. júlí
Gervigrasið
kl. 16:00 – Mfl. kk Inkasso deildin Haukar – Leiknir F

Sunnudagurinn 2. júlí
Gervigrasið
kl. 14:00 – Mfl. kvk Pepsí deildin Haukar – Grindavík