Æfingatafla handknattleiksdeildar strákar

Æfingatöflur fyrir veturinn 2017-2018


U-lið karla
Þjálfari: Maksim Akbachev s: 867-4629 – maksimakb@gmail.com

Þriðjudagar kl. 19:30 – 21:00 Ásvellir

Miðvikudaggar kl. 21:00 – 22:30 Ásvellir

Fimmtudagar kl. 21:00 – 22:00 Ásvellir

Föstudagar kl. 18:30 – 20:00 Ásvellir

Laugardagar kl. 14:00 – 16:00 Strandgata


3. flokkur (árgangar 1999-2001)
Þjálfari: Einar Jónsson s: 617-1725 – einarj71@gmail.com  

Mánudagar kl. 21:00-22:30 Ásvellir

Miðvikudaggar kl. 21:00 – 22:30 Ásvellir

Fimmtudagar kl. 21:00 – 22:00 Ásvellir

Föstudagar kl. 20:00 – 22:00 Strandgata

Laugardagar kl. 14:00 – 16:00 Strandgata

________________________________________________________________________________________

4. flokkur (árgangar 2002-2003)

Þjálfari: Oliver Jóhannsson s: 777-0999 – oliver@flurlampar.is

Aðstoðarþjálfari: Jóhann Ingi Guðmundsson 

Miðvikudagar kl. 19:00 – 20:30 Strandgata

Föstudagar kl. 19:00 – 20:00 Strandgata

Laugardagar kl. 12:0-14:00 Strandgata

Sunnudagar kl. 13:30-15:00 Ásvellir


5. flokkur (árgangar 2004-2005)
Þjálfari: Jóhann Ingi Guðmundsson 771 2976 – joigumm1979@gmail.com

Aðstoðarþjálfari: Bjarki Rúnar Harðarson

Miðvikudagar kl. 18:00-19:00 Strandgata

Föstudagar kl. 18:00-19:00 Strandgata

Laugardagar kl. 10:00 – 12:00 Strandgata

Sunnudagar kl. 12:00-13:30 Ásvellir


6. flokkur (árgangar 2006-2007)

Þjálfari: Brynjólfur Snær Brynjólfsson s: 895-1323 – binni25@hotmail.com

Aðstoðarþjálfari: Alexandra Líf Arnarsdóttir

Miðvikudagar kl. 17:00-18:00 Ásvellir

Fimmtudagar kl. 15:20 – 16:10 Ásvellir

Laugardagar kl. 12:30-14:00 Ásvellir

 


7. flokkur (árgangar 2008-2009)

Þjálfari: Gunnar Magnússon s: 899 3260 – gunnar@haukar.is

Mánudagar kl. 15:30-16:20 Ásvellir

Þriðjudagar kl. 15:00-16:00 Ásvellir

Föstudagar kl. 16:00-17:00 Ásvellir

 


8. flokkur (árgangar 2010 og yngri)
Þjálfari: Jóhann Ingi Guðmundsson 771 2976 – joigumm1979@gmail.com

Þriðjudagar kl. 17:00-18:00 Ásvellir

Fimmtudagar kl. 17:10-18:00 Ásvellir