Æfingatöflur fyrir veturinn 2019-2020

ATH að æfingatímar gætu breyst fyrstu vikurnar í vor 

Fyrsti æfingardagur er 28. ágúst 2019

Upplýsingar um æfingargjöld

 

Unglingaflokkur (árgangar 1999-2001)
Þjálfari: Israel Martin s: 7895229, imc@haukar.is
Aðstoðarþjálfari: Gerald Robinson

Mánudagur kl. 20.30-21.30 Ólafssalur B salur

Þriðjudagur kl. 20:30-22:00 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 18:00-19:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 09:30-11:00 Ólafssalur B salur

 

Drengjaflokkur (árgangar 2002-2003)
Þjálfari: Gerald Robinson
Aðstoðarþjálfari: Israel Martin

Mánudagur kl. 20.30-21.30 Ólafssalur B salur

Þriðjudagur kl. 20:30-22:00 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 18:00-19:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 09:30-11:00 Ólafssalur B salur

 

10. flokkur (árgangur 2004)
Þjálfari: Emil Barja s: 659-1253, emilbarja@haukar.is
Aðstoðarþjálfari: Bergur Hinriksson

Mánudagur kl. 17:00-18:00 Víðistaðaskóli

Þriðjudagar kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur A salur

Miðvikudagur kl. 17:50 – 19:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 12:45-14:00 A salur B salur

 

9. flokkur (árgangur 2005)
Þjálfari: Davíð Ásgrímsson s: 8970775, dasgrimsson@gmail.com

Þriðjudagar kl. 18:00 – 19:00 Ólafssalur A salur

Fimmtudagur kl. 18:00 – 19:00 Ólafssalur A salur

Föstudagur kl. 17:00-18:00 Ólafssalur B salur

Sunnudagur kl. 11:00-12:15 B salur

 

7. – 8. flokkur (árgangur 2006, 2007)
Þjálfari: Marel Örn Guðlaugsson s: 864-0969, marelorn@gmail.com
Aðstoðarþjálfari: Sigrún Ólafsdóttir

Mánudagar kl. 17:00 – 18:00  Ólafssalur A+B

Fimmtudaga kl. 17.00-18.00 Ólafssalur B salur

Föstudagar kl. 16:00 – 17:00 Ólafssalur A+B

Sunnudagar kl. 14:00 – 15:00 Ólafssalur A+B

 

Minnibolti 11 ára (árgangar 2008)
Þjálfari: Jóhannes Kristbjörnsson s: 699-4971, jak@lmsr.is
Aðstoðarþjálfari: Þorkell Jónsson

Þriðjudagur kl. 18:00 – 19:00 Ólafssalur B salur

Miðvikudagur kl. 16:30-17:45 Hraunvallaskóli

Fimmtudagar kl. 16:00-17:00 Ólafssalur A+B salur

Sunnudagar kl. 13:00 – 14:00 Ólafssalur A salur

 

Minnibolti 10 ára (árgangar 2009)
Þjálfari: Jóhannes Kristbjörnsson s: 699-4971, jak@lmsr.is
Aðstoðarþjálfari: Þorkell Jónsson

Þriðjudagur kl. 16:30 – 17:45 Hraunvallaskóli

Fimmtudagar kl. 16:00-17:00 Ólafssalur A+B salur

Sunnudagar kl. 12:00 – 13:00 Ólafssalur A salur

 

Minnibolti 8-9 ára (árgangar 2010, 2011)
Þjálfari: Emil Barja s: 659-1253, emilbarja@haukar.is

þriðjudagar kl. 15:00-16:00 Ólafssalur B salur

Föstudagar kl. 15:00 – 16:00 Ólafssalur B salur

Laugardagur kl. 14:00 – 15:00 Ólafssalur B salur

 

Byrjendaflokkur (árgangar 2012, 2013)
Þjálfari: Rósa Björk Pétursdóttir s:821-3738, rosabpetursdottir@gmail.com

Mánudagar kl. 16:10-17:00 Ólafssalur A salur

Miðvikudagar kl. 17:00-17:50 Ólafssalur B salur

 

Leikskólahópur (árgangar 2014, 2015)
Þjálfari: Saga Finnbogadóttir s: 893-0217, saga@hress.is

Laugardagur kl. 10:15-11:00 Hraunvallaskóli

 

Special Olympics (árgangar 2013-2007)
Þjálfarar: Thelma Þorbergsdóttir og Kristinn Jónasson s: 8671033

Laugardagur kl. 11:10-12:00 Hraunvallaskóli (Fyrsta æfing 7. september)

 

Haukar b – Fullorðnir leikmenn
Þjálfari: Stefán Þór Borgþórsson s: 697-3960, stefan@haukar.is

Mánudagur kl. 21:30-22:30 Ólafssalur A+B salur

Fimmtudagur kl. 20:30-21:30 Ólafssalur B salur

 

Íþróttastjóri og yfirþjálfari yngri flokka kkd. Hauka er Emil Barja s: 659-1253, emilbarja@haukar.is

Framkvæmdastjóri kkd. Hauka er Stefán Þór Borgþórsson s: 697-3960, stefan@haukar.is